yudit 2.6.2 - en to am translation catalogue (98 entries)

en: Yes
am: አዎ

en: No
am: አይ

en: OK
am: እሺ

en: Cancel
am: ተወው

en: Show Hidden
am: የተደበቀውን አሳይ

en: Home
am: መጀመሪያ

en: CD to
am: CD ወደ

en: Make Folder
am: ዶሴ አዘጋጅ

en: Folder
am: ዶሴ

en: File
am: ፋይል

en: File Type
am: የፋይሉ ዓይነት

en: File:
am: ፋይል፦

en: Folder:
am: ዶሴ፦

en: Filter:
am: አጣራ፦

en: Best File Type
am: ጥሩው የፋይል ዓይነት

en: Will not create
    specified folder
am: አይፈጥርም
    የተጠቀሰው ዶሴ

en: Folders can be created
    in current directory only.
am: ዶሴዎች ሊፈጠሩ ይችላሉ
    አሁን ባለው መመሪያ ብቻ።

en: Specified folder
    already exists.
am: የተጠቀሰው ዶሴ
    በፊትም ይገኛል

en: Can not create
    specified folder
am: መፍጠር አይቻልም
    የተጠቀሰው ዶሴ

en: Can not go to
    specified folder.
am: መሄድ አይቻልም
    የተጠቀሰው ዶሴ

en: Handwriting Input
am: የእጅ ጽሑፍ አስገባ

en: Strokes:
am: ሠረዞች፦

en: Converters
am: ለዋጮች

en: Look-up
am: ተመልከቱ

en: Clear
am: ሰርዝ

en: Directed
am: የተመራ

en: Candidates
am: እጩዎች

en: not found
am: አልተገኘም

en: Can not read:
am: ማንበብ አልቻለም፦

en: Current KMap:
am: አሁን ያለው KMap፦

en: Characters:
am: ፊደሎች፦

en: Available KMaps
am: የሚገኘው KMaps፦

en: F-Key
am: ኤፍ-ቁልፍ

en: Current KMaps
am: አሁን ያለው KMaps

en: Key Input
am: የሚገባው ዋናው ነገር

en: Output
am: ውጤት

en: Glyph Info:
am: የGlyph መረጃ፦

en: Font Size:
am: የፊደል ቅርጽ መጠን፦

en: Line:
am: መስመር፦

en: Column:
am: ዐምድ፦

en: Unix
am: ዩኒክስ

en: DOS
am: ዶስ

en: MAC
am: ማክ

en: __O__pen
am: ክፈት (__O__)

en: Find(__Q__)
am: ፈልግ (__Q__)

en: __G__o To
am: ወደ ሂድ (__G__)

en: __S__ave (needed)
am: አስቀምጥ (__S__) (አስፈላጊ)

en: __S__ave
am: አስቀምጥ (__S__)

en: __P__rint (pending job)
am: አትም (__P__) (በእንጥልጥል ያለ ተግባር)

en: __P__rint
am: አትም (__P__)

en: Print Previe__w__ (pending job)
am: ቅድመ እይታውን አትም (__W__) (በእንጥልጥል ያለ ተግባር)

en: Print Previe__w__
am: ቅድመ እይታውን አትም (__W__)

en: __U__ndo
am: ወደ ነበረበት መልስ (__U__)

en: __R__edo
am: እንደገና አድርግ (__R__)

en: __D__irection Override
am: የጽሑፍ አቅጣጫ (__D__)

en: Smaller(__A__)
am: አነስተኛ (__A__)

en: Bigger(__Z__)
am: ተለቅ ያለ (__Z__)

en: Font
am: የፊደል ቅርጽ

en: Input
am: አስገባ

en: Line Break
am: መለያ መስመር

en: Unsaved changes.
    Exit anyway?
am: ያልተቀመጡ ለውጦች።
    ለማንኛውም ውጣ?

en: Pending printing job.
    Exit anyway?
am: በእንጥልጥል ያለ የሕትመት ተግባር።
    ለማንኛውም ውጣ?

en: Unsaved changes.
    Open anyway?
am: ያልተቀመጡ ለውጦች።
    ለማንኛውም ክፍት?

en: Unsaved changes. Enter discards!
am: ያልተቀመጡ ለውጦች። የተተውትን አስገባ!

en: open -yes -e encoding file
am: open -yes -e የሆሄያት ኮድ ፋይል

en: File exists.
    Save anyway?
am: ፋይሉ በፊትም ነበር.
    ለማንኛውም ይቀመጥ?

en: save -e encoding file
am: save -e የሆሄያት ኮድ ፋይል

en: find string
am: ሐረጉን ፈልግ

en: go line [column]
am: ወደ መስመር [ዐምድ] ሂድ

en: print -e program
am: print -e ፕሮግራም

en: Nothing to undo.
am: ወደ ነበረበት የሚመለስ ምንም የለም።

en: Nothing to redo.
am: እንደገና የሚሰራ ምንም የለም።

en: Direction of selected text has been set.
am: የተመረጠው ጽሑፍ አቅጣጫ ተስተካክሏል።

en: usage:
am: አጠቃቀም፦

en: Unsaved changes. Enter quits!
am: ያልተቀመጡ ለውጦች። መውጫዎችን አስገባ!

en: Pending printing job. Enter quits!
am: በእንጥልጥል ያለ የሕትመት ተግባር። መውጫዎችን አስገባ!

en: Printing...
am: በማተም ላይ...

en: Printed %d page(s).
am: የታተሙ የ%d ገጽ(ጾች)።

en: usage: open -e utf-8 -yes filename
am: አጠቃቀም፦ open -e utf-8 -yes የፋይል ስም

en: Unsaved changes. Try -yes option
am: ያልተቀመጡ ለውጦች። የ-yes ምርጫን ይሞክሩት

en: Pending printing job. Try -yes option
am: በእንጥልጥል ያለ የሕትመት ተግባር። የ-yes ምርጫን ይሞክሩት

en: Unknown encoding:
am: ያልታወቀ የሆሄያት ኮድ፦

en: Opened:
am: ተከፍቷል፦

en:  Line Break:
am: መለያ መስመር፦

en:  Incomplete Last Line...
am: የመጨረሻው መስመር ተጠናቋል።

en: usage: save -e utf-8 -yes filename
am: አጠቃቀም፦ save -e utf-8 -yes የፋይል ስም

en: File exists. Use -yes option.
am: ፋይሉ በፊትም ነበር። የ-yes ምርጫን ተጠቀሙ።

en: Can not write:
am: መጻፍ አልተቻለም፦

en: Error while writing:
am: በሚጻፍበት ወቅት ስህተት ተከስቷል፦

en: Wrote:
am: የተፃፈ፦

en: usage: go line [column]
am: አጠቃቀም፦ ወደ መስመር [ዐምድ] ሂዱ

en: usage: find text
am: አጠቃቀም፦ ጽሑፉን ፈልግ

en: search string not found.
am: የሐረጉን አሰሳ አልተገኘም።

en: usage: replace original new
am: አጠቃቀም፦ የመጀመሪያው አዲሱ ይተካ

en: Could not save preferences
am: ምርጫዎችን ማስቀመጥ አልተቻለም

en: unsupported text/uri:
am: ያልተደገፈ ጽሁፉ/uri፦

en: Command not found:
am: ማዘዣው አልተገኘም፦

en: usage: print [-o file] [-p printer] [-e exec] [-break] [-hsize header-font-size]
am: አጠቃቀም፦ print [-o ፊይል] [-p ማተሚያ] [-e exec] [-break] [-hsize የአርዕስቱ-ፊደል-ዓይነት-መጠን]
