yudit-2.7.2 - en to gu translation catalogue (100 entries)

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહીં

en: OK
gu: બરાબર

en: Cancel
gu: રદ્દ કરો

en: Show Hidden
gu: ગુપ્ત રાખેલુ દેખાડો

en: Home
gu: ઘર

en: CD to
gu: cd કરો

en: Make Folder
gu: ફોલ્ડર બનાવો

en: Folder
gu: ફોલ્ડર

en: File
gu: ફાઇલ

en: File Type
gu: ફાઇલ પ્રકાર

en: File:
gu: ફાઇલ:

en: Folder:
gu: ફોલ્ડર:

en: Filter:
gu: ગરણી(ફિલ્ટર):

en: Best File Type
gu: ઉત્તમ ફાઇલ પ્રકાર

en: Will not create
    specified folder
gu: દર્શાવેલ ફોલ્ડર
    બનાવી શકાશે નહીં

en: Folders can be created
    in current directory only.
gu: ફક્ત ચાલુ ડિરેક્ટરી મા 
    ફોલ્ડર બનાવી શકાય છે

en: Specified folder
    already exists.
gu: દર્શાવેલ ફોલ્ડર 
    પહેલાથી હાજર છે

en: Can not create
    specified folder
gu: દર્શાવેલ ફોલ્ડર
    બનાવી શકાતું નથી

en: Can not go to
    specified folder.
gu: દર્શાવેલ ફોલ્ડર
    માં જઇ શકાતું નથી

en: Handwriting Input
gu: હસ્તલેખીત ઇનપુટ

en: Strokes:
gu: પ્રહાર:

en: Converters
gu: પરિવર્તક(બદલનાર)

en: Look-up
gu: શોધવું(જોવું)

en: Clear
gu: સ્વચ્છ

en: Directed
gu: નિર્દેશીત

en: Candidates
gu: ઉમેદવાર

en: not found
gu: મળતું નથી

en: Can not read:
gu: વાંચી શકાતુ નથી:

en: Current KMap:
gu: ચાલુ કેમૅપ

en: Characters:
gu: અક્ષર

en: Available KMaps
gu: પ્રાપ્ય કેમૅપ

en: F-Key
gu: એફ-ચાવી

en: Current KMaps
gu: ચાલુ કેમૅપ

en: Key Input
gu: ચાવી ઇનપુટ

en: Output
gu: આઉટપુટ

en: Glyph Info:
gu: લીપી(Glyph) માહીતી:

en: Font Size:
gu: ફોન્ટ સાઇઝ:

en: Line:
gu: લીટી:

en: Column:
gu: ઊભી હરોળ(કૉલમ):

en: Unix
gu: યુનિક્ષ

en: DOS
gu: ડૉસ

en: MAC
gu: મૈક

en: PS
gu: પીએસ

en: __O__pen
gu: ખોલો (__O__)

en: Find(__Q__)
gu: શોધો (__Q__)

en: __G__o To
gu: જાઓ (__G__)

en: __S__ave (needed)
gu: સંગ્રહ કરો (__S__) (જરુરી છે)

en: __S__ave
gu: સંગ્રહ કરો (__S__)

en: __P__rint (pending job)
gu: પ્રિન્ટ કરો(છાપો) (__P__) (બાકી કામ)

en: __P__rint
gu: પ્રિન્ટ કરો(છાપો) (__P__)

en: Print Previe__w__ (pending job)
gu: પ્રિન્ટ(છાપ્યા) પહેલાનો દેખાવ (__w__) (બાકી કામ)

en: Print Previe__w__
gu: પ્રિન્ટ(છાપ્યા) પહેલાનો દેખાવ (__w__)

en: __U__ndo
gu: કરેલું કામ રદ્દ કરો (__U__)

en: __R__edo
gu: ફરીથી કરો (__R__)

en: Document __T__ext Embedding
gu: દસ્તાવેજ લેખ સ્થાપીત કરો (__T__)

en: __D__irection Override
gu: દિશા ઓવરરાઇડ કરો (__D__)

en: __E__mbedding Override
gu: સ્થાપીત ઓવરરાઇડ કરો (__E__)

en: __Y__ield Embedding
gu: સ્થાપીત સ્વીકાર કરો (__Y__)

en: Smaller(__A__)
gu: નાનું કરો (__A__)

en: Bigger(__Z__)
gu: મોટું કરો (__Z__)

en: Font
gu: ફોન્ટ

en: Input
gu: ઇનપુટ

en: Line Break
gu: લીટી પુર્ણ

en: Unsaved changes.
    Exit anyway?
gu: પરીવર્તન સંગ્રાયેલ નથી
    તેમ છતાં બહાર આવવા માગો છો?

en: Pending printing job.
    Exit anyway?
gu: પ્રીન્ટ નું કામ બાકી છે
    તેમ છતાં બહાર આવવા માગો છો?

en: Unsaved changes.
    Open anyway?
gu: પરીવર્તન સંગ્રાયેલ નથી
    તેમ છતાં ખોલવા માગો છો?

en: Unsaved changes. Enter discards!
gu: પરીવર્તન સંગ્રાયેલ નથી. Enter માથી બહાર આવો

en: open -yes -e encoding file
gu: open -yes -e encoding ફાઇલ

en: File exists.
    Save anyway?
gu: ફાઇલ હાજર છે 
    તેમ છતાં સંગ્રહ કરવો છે?

en: save -e encoding file
gu: save -e encoding ફાઇલ

en: find string
gu: વાક્ય શોધો

en: go line [column]
gu: લીટી પર જાઓ [ઉભી હરોળ]

en: Nothing to undo.
gu: કરેલું કામ રદ્દ કરવા માટે કંઇજ નથી

en: Nothing to redo.
gu: ફરીથી કરવા માટે કંઇજ નથી

en: Direction of selected text has been set.
gu: પસંદ કરેલ લેખની દિશા નક્કી થઇ ગઇ છે

en: usage:
gu: પ્રયોગ(રીત):

en: Unsaved changes. Enter quits!
gu: પરીવર્તન સંગ્રહીત નથી. Enter માંથી બહાર આવો

en: Pending printing job. Enter quits!
gu: પ્રીન્ટ નુ કામ બાકી છે . Enter માંથી બહાર આવો

en: Printing...
gu: પ્રિન્ટ થઇ રહ્યું છે....

en: Printed %d page(s).
gu: %d પાના પ્રિન્ટ થઇ ગયા છે

en: usage: open -e utf-8 -yes filename
gu: પ્રયોગ(રીત): open -e utf-8 -yes ફાઇલનામ

en: Unsaved changes. Try -yes option
gu: પરીવર્તન સંગ્રહીત નથી. -yes વિકલ્પ દ્વારા ચકાસો

en: Pending printing job. Try -yes option
gu: પ્રીન્ટ નુ કામ બાકી છે -yes વિકલ્પ દ્વારા ચકાસો

en: Unknown encoding:
gu: અજ્ઞાત એનકૉડીંગ :

en: Opened:
gu: ખોલેલુ:

en:  Line Break:
gu: લીટી સમાપ્ત:

en: usage: save -e utf-8 -yes filename
gu: પ્રયોગ(રીત) : save -e utf-8 -yes ફાઇલનામ

en: File exists. Use -yes option.
gu: ફાઇલ હાજર છે. -yes વિકલ્પ વાપરો

en: Can not write:
gu: લખી શકાતું નથી:

en: Error while writing:
gu: લખતી વખતે ક્ષતી:

en: Wrote:
gu: લખેલું:

en: usage: go line [column]
gu: પ્રયોગ(રીત):લીટી પર જાઓ [ઉભી હરોળ]

en: usage: find text
gu: પ્રયોગ(રીત): લેખ શોધો

en: search string not found.
gu: શોધ વાક્ય મળતું નથી

en: usage: replace original new
gu: પ્રયોગ(રીત): મુળભુત નવાને બદલો

en: Could not save preferences
gu: વરીયતાનો સંગ્રહ થઇ શક્યો નથી

en: unsupported text/uri:
gu: લેખ/યુઆરઆઇ ને આધાર નથી :

en: Command not found:
gu: આદેશ મળતો નથી:

en: usage: print [-o file] [-p printer] [-e exec] [-break] [-hsize header-font-size]
gu: પ્રયોગ(રીત): print [-o file] [-p printer] [-e exec] [-break] [-hsize header-font-size]
